Smart Home
อุปกรณ์ Smart Home
กล้องวงจรปิด
กล้องวงจรปิด AHD IP Camera กล้องไร้สาย
สาย RG6 Adapter และอุปกรณ์งานกล้องวงจรปิด
จานดาวเทียม
ชุดจานดาวเทียม KU Band - C Band
กล่องรับสัญญาณดาวเทียม - กล่องทีวีดิจิตอล
อุปกรณ์งานระบบจานดาวเทียม - ทีวีดิจิตอล
เครื่องสแกนลายนิ้วมือ
Fingerscan - คีย์การ์ด

เครื่องสแกนลายนิ้วมือ - เครื่องสแกนใบหน้า
คีย์การ์ด Keycard บัตรคีย์การ์ด Proximity , Mifare
อุปกรณ์งานระบบประตูแม่เหล็ก Access Control
อุปกรณ์เน็ตเวิร์ค
สาย Lan Cat5E Cat6 , Patch Cord
คีมเข้าหัว Lan หัวแลน RJ45 ตัวผู้ ตัวเมีย
Access Point - Router - Switch Hub
ไฟเบอร์ออฟติค Fiber Optic
สายไฟเบอร์ ,Patch Cord, Pigtail ,Media Converter
หัว Fast connect , Adapter , Outlet , SFP , ETC
อุปกรณ์แจ้งเตือนไฟไหม้
Smoke Detector , Heat Detector , Call Point
ตู้ Rack
ตู้แร็ค Rack อุปกรณ์ตู้ Rack Germany , Link
ขาแขวนทีวี โปรเจ็คเตอร์
ขาจอโปรเจ็คเตอร์ อุปกรณ์โปรเจ็คเตอร์
ขาแขวนทีวี LCD/LED/Plasma
อุปกรณ์ติดตั้งโปรเจ็คเตอร์ ขาแขวนทีวี
นาฬิกายาม - สแกนโลหะ
นาฬิกายาม Guard Tour
เครื่องสแกนโลหะ เครื่องตรวจจับอาวุธ ปืน มีด
ประตูรีโมท ไม้กั้นรถยนต์
ประตูรีโมท ประตูมอเตอร์ไฟฟ้า
ไม้กั้นรถยนต์ ไม้กั้นถนน แขนกั้นรถยนต์
Keytag ตัดไฟห้องพัก
Key Tag คีย์แท็กประหยัดไฟห้องพัก
โทรศัพท์ - อินเตอร์คอม
Intercom อินเตอร์คอม Video Door Phone
สายไฟ-สายสัญญาณ
สาย HDMI VGA USB , หัวแปลงสัญญาณ ,
ตัวแยกสาย , Selector , Splitter , Outlet
สายกล้องวงจรปิด ดาวเทียมRG6 สีขาว สีดำ
อุปกรณ์ติดตั้งทั่วไป อุปกรณ์ไฟฟ้า
แบตเตอร์รี่ลิเที่ยม 3V ถ่านกระดุม
กล่องกันน้ำ กล่องพักสาย
รางครอบสายไฟ เคเบิ้ลไทร์ มาร์คเกอร์ไทร์ ลวดแบน
ช่องรายการจานดาวเทียม PSI KU Band
ช่องรายการจานดาวเทียม PSI C Band
ตัวอย่างการติดตั้งจานดาวเทียม PSI OK
การใช้เข็มทิศวัดติดตั้งจานดาวเทียม
   
 
088-684-0070 ธวัชชัย
@ ADD Friend
Facebook
แผนที่ Location
065-449-3914 ปลา
Line ID : 0886840070
sale2pps@gmail.com
Untitled Document
  FIBER OPTIC CONNECTOR หัวต่อไฟเบอร์ออฟติค
  หัว Fast Connector แบบฝาเปิดและแบบกิ๊ปล็อค Single Mode
     
หัว Fiber แบบ Fast Connect แบบ SC/APC
แบบฝาเปิด
Fast-SC-001
จำนวน
ราคา
1 อัน
35 บาท
1แพ็ค / 10 อัน
320 บาท
หัว Fiber แบบ Fast Connect แบบ SC/APC
แบบกิ๊ปล็อค
Fast-SC-002
จำนวน
ราคา
1 อัน
35 บาท
1แพ็ค / 10 อัน
320 บาท
หัว Fiber แบบ Fast Connect แบบ SC/UPC
แบบฝาเปิด
Fast-SC-003
จำนวน
ราคา
1 อัน
30 บาท
1แพ็ค / 10 อัน
280 บาท
     
หัว Fiber แบบ Fast Connect แบบ SC/UPC
แบบกิ๊ปล็อค
Fast-SC-004
จำนวน
ราคา
1 อัน
30 บาท
1แพ็ค / 10 อัน
280 บาท
หัว Fiber แบบ Fast Connect แบบ FC/APC
ใช้กับงาน CCTV
Fast-FC-001
จำนวน
ราคา
1 อัน
38 บาท
1แพ็ค / 10 อัน
350 บาท
 
     
F.O. ADAPTER ตัวต่อ-ตัวแปลงหัวสัญญาณ
     
SC/UPC Simplex Adapter SM
ยี่ห้อ Link
รหัสสินค้า
UF-0055SM
ราคา
30 บาท
SC/UPC DUPLEX ADAPTER , SM
Ceramic Sleeve สีฟ้า Housing
รหัสสินค้า
ราคา
30 บาท
LC Simplex Adapter Singlemode
ยี่ห้อ Link
รหัสสินค้า
UF-0002SM
ราคา
30 บาท
     
หัวต่อ SC-ST Adapter
รหัสสินค้า
SC-ST-OEM
ราคา
20 บาท
หัวต่อ SC to FC Adapter
รหัสสินค้า
SC-FC-OEM
ราคา
20 บาท
FC D-type ADAPTER , SM, Ceramic Sleeve
รหัสสินค้า
UF-0088SM
ราคา
35 บาท
     
SC/UPC Simplex Adapter Singlemode
 
รหัสสินค้า
ADS-001
ราคา
20 บาท
SC/APC Simplex Adapter Singlemode
 
รหัสสินค้า
ADS-001
ราคา
25 บาท
SC/APC DUPLEX ADAPTER , SM
/APC Ceramic Sleeve สีเขียว Housing
รหัสสินค้า
UF-0022DSM
ราคา
35 บาท
     
     
     
 
แผนที่การเดินทาง
 
 

พี.พี.เอส. พัทยา พาร์ท ซิสเต็ม


ศูนย์รวมอุปกรณ์งานระบบกล้องวงจรปิด ดาวเทียม คีย์การ์ด เครื่องสแกนลายนิ้วมือ นาฬิกายาม ประตูรีโมท ไม้กั้นรถยนต์ คีย์แท็คประหยัดไฟห้องพัก
อุปกรณ์ติดตั้ง อะไหล่ งานระบบต่างๆ บริการในเขต พัทยา ชลบุรี ระยอง และจัดส่งทั่วประเทศ
254/20 ม.4 ต.นาเกลือ อ.บางละมุง จ.ชลบุรี 20150

โทร. 088-684-0070 , 065-449-3914 Email : sale2pps@gmail.com

พื้นที่บริการ : พัทยา ศรีราชา ชลบุรี ระยอง นิคมแหลมฉบัง ปิ่นทอง เครือสหพัตน์ นิคมพัฒนา อมตะนคร อมตะซิตี้ อีสเทิร์นระยอง
@ ADD Friend
 
Location แผนที่