กล้องวงจรปิด
กล้องวงจรปิด AHD IP Camera กล้องไร้สาย
กล้องติดรถยนต์ กล้องหน้ารถและหลังรถ
เครื่องบันทึกกล้องวงจรปิด DVR NVR
อุปกรณ์กล้องวงจรปิด สาย Adapter หัวต่อสัญญาณ
จานดาวเทียม
ชุดจานดาวเทียม KU Band - C Band
กล่องรับสัญญาณดาวเทียม - กล่องทีวีดิจิตอล
หัวดาวเทียม LNB - ตัวแยกสัญญาณ Multiswitch
อุปกรณ์ติดตั้งในงานระบบจานดาวเทียม
เครื่องสแกนลายนิ้วมือ
Fingerscan - คีย์การ์ด
เครื่องสแกนลายนิ้วมือ HIP ZK
เครื่องสแกนใบหน้า Facescan
เครื่องคีย์การ์ด Keycard
บัตรคีย์การ์ด บัตรหยดน้ำ Proximity , Mifare
แม่เหล็ก Exit Switch รีโมท
อุปกรณ์เน็ตเวิร์ค
สาย Lan Cat5E Cat6 ภายใน ภายนอก
คีมเข้าหัว Lan หัวแลน RJ45 ตัวผู้ ตัวเมีย
Access Point - Router - Switch Hub
ไฟเบอร์ออฟติค Fiber Optic
สายไฟเบอร์ออฟติค Media Converter , SFP
Patch Cord - Pigtail - Connector ไฟเบอร์ออฟติค
Adapter & OUTLET Patch Panel , FDU , Wall Box
ตู้ Rack
ตู้แร็ค Rack อุปกรณ์ตู้ Rack Germany , Link
ขาแขวนทีวี โปรเจ็คเตอร์
ขาจอโปรเจ็คเตอร์ อุปกรณ์โปรเจ็คเตอร์
ขาแขวนทีวี LCD/LED/Plasma
อุปกรณ์ติดตั้งโปรเจ็คเตอร์ ขาแขวนทีวี
นาฬิกายาม - สแกนโลหะ
นาฬิกายาม Guard Tour
เครื่องสแกนโลหะ - เครื่องตรวจจับอาวุธ ปืน มีด
ประตูรีโมท ไม้กั้นรถยนต์
ประตูรีโมท ประตูมอเตอร์ไฟฟ้า
ไม้กั้นรถยนต์ ไม้กั้นถนน แขนกั้นรถยนต์
Keytag ตัดไฟห้องพัก
Key Tag คีย์แท็กประหยัดไฟห้องพัก
โทรศัพท์ - อินเตอร์คอม
Intercom อินเตอร์คอม Video Door Phone
อุปกรณ์แจ้งเตือนไฟไหม้
Alarm แจ้งเตือนไฟไหม้ อุปกรณ์แจ้งเตือน
สายไฟ - สายสัญญาณ Cable
สาย HDMI VGA USB , หัวแปลงสัญญาณ ,
ตัวแยกสาย , Selector , Splitter , Outlet
สายกล้องวงจรปิด ดาวเทียมRG6 สีขาว สีดำ
สายโทรศัพท์ 2c 4c Drop Wire
สายไฟ THW VAF VFF ปลั๊กไฟ
   
อุปกรณ์ติดตั้งทั่วไป อุปกรณ์ไฟฟ้า
แบตเตอร์รี่ลิเที่ยม 3V ถ่านกระดุม
กล่องกันน้ำ กล่องพักสาย
รางครอบสายไฟ เคเบิ้ลไทร์ มาร์คเกอร์ไทร์ ลวดแบน
ช่องรายการจานดาวเทียม PSI KU Band
ช่องรายการจานดาวเทียม PSI C Band
ตัวอย่างการติดตั้งจานดาวเทียม PSI OK
การใช้เข็มทิศวัดติดตั้งจานดาวเทียม
   
 
fiber-optic-tool
088-684-0070 อ๋อม , 061-447-1793 ปลา
sale2pps@gmail.com
 Line ID : 088-684-0070
   ** เพื่อความสะดวกของลูกค้ากรณีรับสินค้าหน้าร้านหรือติดต่องานที่สำนักงาน
กรุณาโทรนัดล่วงหน้าก่อนเพื่อความสะดวกรวดเร็ว **
Untitled Document
  สาย Fiber Optic สำเร็จรูปพร้อมเข้าหัว , Media Converter , และอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติค
  สายสัญญาณ 4 Core 2 Core
สายไฟเบอร์ 1 core แบบสำเร็จรูป มีสลิง
หัว SC-UPC / SC-UPC
ความยาว
ราคา
50 เมตร
450 บาท
60 เมตร
520 บาท
70 เมตร
560 บาท
80 เมตร
600 บาท
100 เมตร
750 บาท
200 เมตร
1200 บาท
300 เมตร
1,500 บาท
ถ้าไม่มีในรายการให้สอบถามกับ
เจ้าหน้าที่ฝ่ายขาย
สายไฟเบอร์ 2 core แบบสำเร็จรูป มีสลิง
หัว SC-UPC / SC-UPC
ความยาว
ราคา
100 เมตร
950 บาท
150 เมตร
1,350 บาท
200 เมตร
1,600 บาท
250 เมตร
2,000 บาท
300 เมตร
2,250 บาท
400 เมตร
2,250 บาท
ถ้าไม่มีในรายการให้สอบถามกับ
เจ้าหน้าที่ฝ่ายขาย
 
     
Media Converter 10/100
   
     
Media Converter Link 10/100 SC (MM.) 2 km.
Mini Media Converter
รหัสสินค้า
UT-0216
ราคา
1,690 บาท
Media Converter Link 10/100 SC (MM.) 2 km.
Enhance Media Converter
รหัสสินค้า
UT-0216E
ราคา
2,350 บาท
 
     
Media Converter 10/100/1000
   
     
Blank Media Converter Link 10/100/1000
SC (MM.) 2 km. 1 SFP Slot ต้องซื้อ SFP ใส่
รหัสสินค้า
UT-1310
ราคา
3,600 บาท
10/100/1000 Mbps LC (MM) ระยะ 220/550M
SX MEDIA CONVERTER
รหัสสินค้า
UT-1314
ราคา
4,200 บาท
10/100/1000 Mbps LC (SM) ระยะ 10 KM
LX MEDIA CONVERTER
รหัสสินค้า
UT-1314-10
ราคา
4,500 บาท
     
SFP
   
     
SFP 1.25G TRANSCEIVER,SM 1310nm 10 km
รหัสสินค้า
UT-9125D-10
ราคา
520 บาท
   
     
เทปทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก
รหัสสินค้า
KCC-550
ราคา
590 บาท
 
     
 
 
หน้าแรก | วิธีชำระเงิน|การรับประกันสินค้า | ตรวจสอบสถานนะสินค้า | แผนที่ | ติดต่อเรา

พี.พี.เอส. พัทยา พาร์ท ซิสเต็ม

ศูนย์รวมอุปกรณ์งานระบบกล้องวงจรปิด ดาวเทียม คีย์การ์ด เครื่องสแกนลายนิ้วมือ นาฬิกายาม ประตูรีโมท ไม้กั้นรถยนต์ คีย์แท็คประหยัดไฟห้องพัก
อุปกรณ์ติดตั้ง อะไหล่ งานระบบต่างๆ บริการในเขต พัทยา ชลบุรี ระยอง และจัดส่งทั่วประเทศ
254/20 ม.4 ต.นาเกลือ อ.บางละมุง จ.ชลบุรี 20150

โทร.038-221496 , 088-684-0070 , 061-447-1793 Email : sale2pps@gmail.com

พื้นที่บริการ : พัทยา ศรีราชา ชลบุรี ระยอง นิคมแหลมฉบัง ปิ่นทอง เครือสหพัตน์ นิคมพัฒนา อมตะนคร อมตะซิตี้ อีสเทิร์นระยอง